Einhver að nota nafn Þróttar undir fölsku flaggi !

Instagram-síðan „Stuðningsmenn Þróttar Vogum“ er ekki á vegum félagsins. Kvartað hefur verið undan óprúttnum aðila sem hefur notfært sér nafn félagsins í þeim tilgangi til að sækja sér fylgjendur og áreitt fólk á netinu með ýmsum hætti.

Okkur þykir ákaflega miður að þetta hafi gerst og biðjum alla þá sem kunna hafa lent í klónum á þessum aðila að láta okkur eða lögreglu vita.

Foreldrar barna sem eru á instagram. Vinsamlegast takið umræðuna við ykkar börn.

Skildu eftir svar

Netfang þitt verður ekki birt. Nauðsynlegir reitir eru merktir *

Þú mátt nota þessi HTML efnisorð og eiginleika: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>

Færslusafn